DIỄN ĐÀN svCDK NHA TRANG
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên CD VHNT & DL Nha Trang
Bạn cần đăng kí để truy cập vào diễn đàn
sẽ không mất 10s để tạo 1 account cho bạn...chúc các bạn có giây phút online thử giản và bổ ích
DIỄN ĐÀN svCDK NHA TRANG
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên CD VHNT & DL Nha Trang
Bạn cần đăng kí để truy cập vào diễn đàn
sẽ không mất 10s để tạo 1 account cho bạn...chúc các bạn có giây phút online thử giản và bổ ích
NoteĐóng lại
Lên đầu trang

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Fri Dec 30, 2011 6:02 pm
Earth
Earth
Cấp bậc: Admin
Status:
https://svcdk.forumvi.com
Tính từ ngày ra mắt đến nay, Câu lạc bộ tiếng Pháp của trường CĐ VHNT & DL Nha Trang đã tổ chức được hai buổi sinh hoạt rất hào hứng và bổ ích.

Sinh hoạt Câu lạc bộ tiếng Pháp tại Trường CĐ VHNT & DL NT	 CLB%20TIENG%20PHAP
Không khí hào hứng của lần ra mắt đầu tiên
Các buổi sinh hoạt được tổ chức theo chủ đề hành tháng. Trong buổi sinh hoạt đầu tiên tháng 11, các sinh viên học tiếng Pháp đã thể hiện tài năng và kỹ năng tiếng Pháp của mình với các hoạt động chào mừng ngày nhà giáo Việt Nam: các tiết mục văn nghệ và đố vui về ngày Nhà giáo, về kiến thức văn hóa, du lịch…Trong buổi sinh hoạt thứ hai vào những ngày cuối tháng 12 này, với chủ đề “Vui Noel và Chào Năm mới” các em một lần nữa có cơ hội sử dụng ngoại ngữ tiếng Pháp để tham gia các hoạt động văn hóa, văn nghệ và các cuộc thi kiến thức trong khuôn khổ các chuyên ngành du lịch được đào tạo.
Sinh hoạt Câu lạc bộ tiếng Pháp tại Trường CĐ VHNT & DL NT	 CLB%20TIENG%20PHAP%203
Sinh viên nhiệt tình tham gia phần đố vui
Sinh hoạt Câu lạc bộ tiếng Pháp tại Trường CĐ VHNT & DL NT	 CLB%20TIENG%20PHAP%204JPG
Giảng viên khoa Ngoại ngữ tham dự khai mạc CLB
Được sự quan tâm, giúp đỡ của Ban giám hiệu nhà trường, cùng với phương châm tạo ra một sân chơi bổ ích và vui vẻ, góp phần vào việc nâng cao chất lượng đào tạo ngoại ngữ chuyên ngành tiếng Pháp cho sinh viên của trường CĐ VHNT & DL Nha Trang, Ban chủ nhiệm Câu lạc bộ đã có rất nhiều cố gắng trong việc đa dạng hóa các hình thức sinh hoạt cũng như tạo cơ hội cho các em được tham gia với tinh thần thoải mái nhất. Khi tham gia các hoạt động, những thành viên của câu lạc bộ đã có cơ hội thực hành và sử dụng tối đa ngoại ngữ được đào tạo để giới thiệu chương trình, hát, trả lời các câu hỏi đố vui… Đây cũng là một cơ hội để các giảng viên tiếng Pháp đánh giá được chất lượng giảng dạy của mình, khả năng sử dụng ngoại ngữ thật sự của sinh viên đồng thời giúp các em kịp thời khắc phục những sai sót để hoàn thiện.
Sinh hoạt Câu lạc bộ tiếng Pháp tại Trường CĐ VHNT & DL NT	 CLB%20TIENG%20PHAP%202
Bài hát "Bonjour Viet Nam" do các em sinh viên lớp VNH K31C trình bày
Tất cả các sinh viên tham gia Câu lạc bộ đều được phát thẻ thành viên và hoạt động câu lạc bộ sẽ được duy trì thường xuyên mỗi tháng một lần.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]