DIỄN ĐÀN svCDK NHA TRANG
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên CD VHNT & DL Nha Trang
Bạn cần đăng kí để truy cập vào diễn đàn
sẽ không mất 10s để tạo 1 account cho bạn...chúc các bạn có giây phút online thử giản và bổ ích
DIỄN ĐÀN svCDK NHA TRANG
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên CD VHNT & DL Nha Trang
Bạn cần đăng kí để truy cập vào diễn đàn
sẽ không mất 10s để tạo 1 account cho bạn...chúc các bạn có giây phút online thử giản và bổ ích
NoteĐóng lại
Lên đầu trang

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Tue Dec 20, 2011 11:03 am
Earth
Earth
Cấp bậc: Admin
Status:
https://svcdk.forumvi.com
Tôi tạo topic này để khuấy động phong trào cho những hoạt động thiết kế của các bạn sinh viên trang trí nội thất của trường mạnh lên và năng động hơn. Những bạn nào có bài đẹp post lên để cùng nhau đánh giá, trao đổi và rút ra kinh nghiệm.
Đây là một số hình ảnh tranh gốm tôi chụp ở bát tràng,tài liệu này rất hay khi các bạn đưa vào để trang trí nội thất hay sân vườn.
topic dành cho sinh viên trang trí nội thất  IMG_0895-1topic dành cho sinh viên trang trí nội thất  IMG_0894topic dành cho sinh viên trang trí nội thất  IMG_0896-1topic dành cho sinh viên trang trí nội thất  IMG_0885topic dành cho sinh viên trang trí nội thất  IMG_0886topic dành cho sinh viên trang trí nội thất  IMG_0887topic dành cho sinh viên trang trí nội thất  IMG_0888topic dành cho sinh viên trang trí nội thất  IMG_0890topic dành cho sinh viên trang trí nội thất  IMG_0891topic dành cho sinh viên trang trí nội thất  IMG_0877topic dành cho sinh viên trang trí nội thất  IMG_0878

Tôi đi tiên phong trước đây!
Đây là thiết kế showroom ôtô AudiR8 của tôi tại Hà nội.
topic dành cho sinh viên trang trí nội thất  Phoicanhgoctopic dành cho sinh viên trang trí nội thất  1topic dành cho sinh viên trang trí nội thất  2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]